INVENTEC KRUG (KRUG 14,15_UMA) WS BUILD 6050A2296601 REV X01 - Dell Latitude E5420

LAPTOP BLUE & TRƯỜNG CĐ NGHỀ TP.HCM_ĐÀO TẠO CHUYÊN SÂU: KỸ THUẬT VIÊN SỬA CHỮA LAPTOP | KỸ THUẬT VIÊN SỬA CHỮA MACBOOK.
CHUYÊN ĐỀ CHUYÊN SÂU PHẦN CỨNG MÁY TÍNH, GIỚI THIỆU VIỆC LÀM NGAY SAU KHI NHẬN CHỨNG CHỈ KỸ THUẬT VIÊN.
Xem chi tiết
Mar 6, 2022
15
1
#MinhTan em hỏi chút ạ, rom mec check service tag lấy từ trang chủ vedf nạp ạ? Nếu máy bị mất service tag main lỗi ko có thông tin thì có cách nào lấy service tang ko ạ? Em nạp lên máy mất service tag và không sặc đc pin vẫn chưa fix được ạ

MinhTan

Moderator
Supporter
Oct 25, 2021
2,425
685
#MinhTan em hỏi chút ạ, rom mec check service tag lấy từ trang chủ vedf nạp ạ? Nếu máy bị mất service tag main lỗi ko có thông tin thì có cách nào lấy service tang ko ạ? Em nạp lên máy mất service tag và không sặc đc pin vẫn chưa fix được ạ
Dòng này nếu bạn không nhập Tag máy sẽ không sạc pin và dùng bình thường, chỉ khi bạn nhập Tag thì sẽ không sạc pin. Bên mình vẫn chép và để nguyên như vậy không nhập Service Tag.

• Like
Reactions: offervn2012
Mar 6, 2022
15
1
Dòng này nếu bạn không nhập Tag máy sẽ không sạc pin và dùng bình thường, chỉ khi bạn nhập Tag thì sẽ không sạc pin. Bên mình vẫn chép và để nguyên như vậy không nhập Service Tag.
Nếu không nhập tag thì có máy dính lỗi là quạt quay hết tốc độ và có âm bàn phím ạ, khởi động bấm alt + f thì hết nhưng lại dính không sặc được pin ạ